HMB Na'ura mai hana ruwa Breakers Matsalar harbi da Magani

An shirya wannan jagorar don taimaka wa mai aiki don gano abin da ke haifar da matsala sannan kuma a gyara lokacin da matsala ta faru. Idan matsala ta faru, sami cikakkun bayanai kamar bin wuraren bincike kuma tuntuɓi mai rarraba sabis na gida.

Magani1

CheckPoint

(Saboda)

Magani

1. Spool bugun jini bai isa ba. Bayan ingin tasha, danna fedal kuma duba idan spool ta motsa cikakken bugun jini.

Daidaita hanyar haɗin ƙafar ƙafa da haɗin haɗin kebul na sarrafawa.

2. Jijjiga hose ya zama mafi girma a aikin mai karya hydraulic. Babban matsi mai layin man bututun mai yana girgiza sosai. (An saukar da matsi na iskar gas) Ƙarƙashin layin mai yana girgiza sosai. (An saukar da matsa lamba na baya)

Yi caji tare da iskar nitrogen ko dubawa. Yi caji da gas. Idan mai tarawa ko kan baya ya sake caji amma iskar gas ya zubo a lokaci ɗaya, diaphragm ko bawul ɗin caji na iya lalacewa.

3. Piston yana aiki amma baya buga kayan aiki. (Kayan kayan aiki ya lalace ko kama)

Ciro kayan aiki kuma duba. Idan kayan aikin yana kamawa, gyara tare da injin niƙa ko canza kayan aiki da/ko fil ɗin kayan aiki.

4. Mai na'ura mai aiki da karfin ruwa bai isa ba.

Sake cika mai mai ruwa.

5. Man hydraulic ya lalace ko gurɓatacce. Launin mai ya canza zuwa fari ko babu danko. (man mai launin fari ya ƙunshi kumfa mai iska ko ruwa.)

Canja duk mai na'ura mai aiki da karfin ruwa a cikin tsarin hydraulic na injin tushe.

6. Layin tace kashi ya toshe.

Wanke ko maye gurbin abin tacewa.

7. Yawan tasiri yana ƙaruwa da yawa. (Ratsawa ko rashin daidaituwa na madaidaicin bawul ko ɗigon iskar iskar nitrogen daga kan baya.)

Daidaita ko maye gurbin ɓangaren da ya lalace kuma duba matsin iskar iskar nitrogen a bayan kai.

8. Yawan tasiri yana raguwa sosai. (Matsin iskar gas na baya ya wuce gona da iri.)

Daidaita matsin iskar iskar nitrogen a baya.

9. Base machine meander ko rauni a tafiya. (Famfo na injin tushe shine rashin daidaitaccen saitin babban matsi na taimako.)

Tuntuɓi shagon sabis na inji.

 

JAGORANCIN MAGANCE MATSALAR

   Alama Dalili Ayyukan da ake buƙata
    Babu busa Matsananciyar iskar iskar iskar gas ta baya
Tasha bawul(s) rufe
Rashin man hydraulic
Daidaita matsa lamba mara kyau daga bawul ɗin taimako
Kuskuren haɗin igiyar ruwa
Ruwan mai a cikin ciwon baya
Sake daidaita matsin iskar iskar nitrogen a buɗaɗɗen bawul tasha ta baya
Cika man fetur na ruwa
Sake daidaita saitin matsa lamba
Matsa ko maye gurbin
Sauya o-ring na baya, ko hatimin riƙe hatimin
    Ƙarfin tasiri mai ƙarancin ƙarfi Layin layi ko toshewa
Rufe tanki ta dawo layin tace
Rashin man hydraulic
Gurɓatar mai na hydraulic, ko lalacewar zafi
Rashin babban aikin famfo nitrogen iskar gas a baya kai ƙasa
Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan motsi ta hanyar kuskuren daidaitawar bawul mai daidaitawa
Duba layiWash tace, ko musanya
Cika man fetur na ruwa
Sauya mai mai ruwa
Tuntuɓi shagon sabis mai izini
Cika iskar nitrogen
Sake daidaita bawul mai daidaitawa
Tura kayan aiki ta aikin excavator
   Tasiri mara daidaituwa Low nitrogen gas matsa lamba a accumulator
Bad piston ko bawul zamiya surface
Piston yana matsawa ƙasa/har zuwa ɗakin guduma mara kyau.
Cika iskar nitrogen kuma duba mai tarawa.
Sauya diaphragm idan an buƙata
Tuntuɓi mai rarraba gida mai izini
Tura kayan aiki ta aikin excavator
   Motsin kayan aiki mara kyau Diamita na kayan aiki kuskure
Kayan aiki da fitilun kayan aiki za su lalace ta hanyar saka fil ɗin kayan aiki
Jammed daji na ciki da kayan aiki
Kayan aiki mara kyau da yankin tasirin piston
Sauya kayan aiki tare da sassa na gaske
Sauƙaƙe m saman kayan aiki
Gyara m saman daji na ciki.
Sauya daji na ciki idan an buƙata
Sauya kayan aiki da sabo
Rage ƙarfi kwatsam da girgiza layin matsin lamba Zubar da iskar gas daga mai tarawa
Lalacewar diaphragm
Sauya diaphragm idan an buƙata
Fitowar mai daga murfin gaba Silinda hatimin sawa Sauya hatimi da sababbi
Fitowar iskar gas daga kan baya O-ring da/ko lalacewar hatimin gas Sauya hatimai masu alaƙa da sababbi

Idan kuna da wata tambaya, tuntube mu, ta whatapp: +8613255531097


Lokacin aikawa: Agusta-18-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana