Na'ura mai aiki da karfin ruwa pulverizer, kuma aka sani da na'ura mai aiki da karfin ruwa crusher, wani nau'i ne na gaba-karshen tono abin da aka makala. Suna iya karya tubalan kankare, ginshiƙai, da sauransu kuma su yanke da tattara sandunan ƙarfe a ciki. Ana amfani da su sosai wajen rushe katako na masana'anta, gidaje da sauran gine-gine, sake yin amfani da su, fasa siminti, da dai sauransu.
Na'ura mai juyi mai juyi Pulverizer
Na'ura mai aiki da karfin ruwa Rotating Pulverizer Ana amfani da ko'ina a cikin rushewar gine-ginen masana'anta, katako da ginshiƙai, gidajen jama'a da sauran gine-gine, dawo da sandar karfe, murƙushe kankare, da dai sauransu.
Domin biyan buƙatun rushewar farko, ƙungiyar R & D tamu ta ƙara aikin jujjuyawar digiri na 360 akan pulverizer don haɓaka haɓakawa da daidaiton aiki daidai, kuma ya dace da rushewar farko na benaye tare da kusurwoyi daban-daban da kwatance. .
Bugu da kari, la'akari da cewa hakora a kan pulverizer wani bangare ne mai saurin sawa, ƙungiyar R & D ta tsara hakora masu maye gurbin don dacewa da sauyawa, wanda za'a iya maye gurbinsu daban-daban ko duka, don rage farashin kula da abokin ciniki.
Siffofin HMB 360°Hydraulic Rotating Pulverizer
An ƙara tsarin jujjuyawar goyan bayan kashe kashe 360°,
Keɓance hakora da ruwan wukake don sauƙin kulawa da ƙarancin kulawa
Ana iya maye gurbin haƙoran da za a iya maye gurbin ɗaya ko duka bisa ga buƙata.
Sauyawa yana da sauƙi, wanda ya sa ya dace da abokan ciniki don maye gurbin hakora masu lalacewa, ceton lokaci da ƙoƙari.
360 ° Hydraulic Rotating Pulverizer sun fi dacewa da rushewar farko na ginin saboda iyawa da daidaito na kusurwar aiki.
Rage hayaniya da rawar jiki yayin karya kankare da yanke maƙala.
An sanye shi da injin M+S na Jamus, ƙarfin yana da ƙarfi kuma yana da ƙarfi.
Ƙarshe, ta yin amfani da faranti masu ƙarfi masu ƙarfi, mafi ɗorewa;
Sauƙaƙan rushewa da tsawon rayuwar sabis;
An sanye shi da bawul ɗin hanzari, yana iya samar da buɗewar muƙamuƙi da sauri da rufewa, da sauri raba simintin ƙarfafa da tattara sandunan ƙarfe, da haɓaka ingantaccen aiki.
" Garanti na shekara guda, sauyawa na watanni 6" bayan-tallace-tallace an ba da manufofin tallace-tallace, Da fatan za a tabbatar da siyan.
Na'ura mai aiki da karfin ruwa Rotating Pulverizer ana amfani da ko'ina a cikin rushewar gine-ginen masana'anta, katako da ginshiƙai, gidajen jama'a da sauran gine-gine, dawo da shinge na karfe, murƙushe kankare, da dai sauransu, saboda fasalinsa na babu vibration, ƙananan ƙura, ƙananan amo, babban inganci da kuma aiki mai kyau. low murkushe kudin.
Ingancin aikinsa ya ninka sau biyu zuwa uku na na'urar fashewar hydraulic. Idan ana bukata, mu yi magana. Tel/whatsapp: +86-13255531097.na gode
Lokacin aikawa: Oktoba-18-2023